Lịch thi đấu bóng đá V-League

17:00Sông Lam Nghệ An?-?TP Hồ Chí Minh

17:00Hoàng Anh Gia Lai?-?Đà Nẵng

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

20:00Bournemouth?-?Manchester City

22:30Tottenham Hotspur?-?Newcastle United

22:30Wolves?-?Burnley

Lịch thi đấu bóng đá La Liga

22:00Alaves?-?Espanyol

22:00Mallorca?-?Real Sociedad

00:00Leganes?-?Atletico Madrid

02:00Barcelona?-?Real Betis

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

20:30RB Leipzig?-?Eintr. Frankfurt

23:00Hertha Berlin?-?Wolfsburg

Lịch thi đấu bóng đá Serie A

23:00Udinese?-?AC Milan

01:45AS Roma?-?Genoa

01:45Cagliari?-?Brescia

01:45Hellas Verona?-?Bologna

01:45Torino?-?Sassuolo

01:45Sampdoria?-?Lazio

01:45Spal?-?Atalanta

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1

20:00AS Monaco?-?Nimes

22:00Strasbourg?-?Stade Rennais

02:00PSG?-?Toulouse

Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA

20:00Evesham United?-?Harefield United

21:00Cray Wanderers?-?Hythe Town

21:00Romania?-?Ware

Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh

18:00Swansea City?-?Birmingham

Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc

17:00Pohang Steelers?-?Incheon United

17:00Jeju United?-?Seoul

Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan

18:00Muang Thong United?-?Suphanburi

18:00Ratchaburi FC?-?Chainat

19:00Chiangmai?-?Nakhon Ratchasima

19:00Chonburi Shark?-?Chiangrai United

Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha

22:00Santa Clara?-?Belenenses

22:00Maritimo?-?Desportivo de Tondela

00:30Portimonense?-?Sporting Lisbon

02:30Gil Vicente?-?Sporting Braga

03:00Vitoria Guimaraes?-?Famalicao

Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan Eredivisie

17:15RKC Waalwijk?-?ADO Den Haag

19:30Utrecht?-?VVV Venlo

21:45Zwolle?-?Sparta Rotterdam

21:45Feyenoord Rotterdam?-?AZ Alkmaar

Lịch thi đấu bóng đá Nga

20:30CSKA Moscow?-?Akhmat Grozny

23:00Krylya Sovetov Samara?-?Spartak Moscow

23:00FK Rostov?-?Rubin Kazan

01:30Arsenal Tula?-?Gazovik Orenburg

Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ

23:15Trabzonspor?-?Yeni Malatyaspor

23:15Rizespor?-?Sivasspor

01:45Antalyaspor?-?Denizlispor

01:45Galatasaray?-?Konyaspor

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

23:00Empoli?-?Juve Stabia

02:00Perugia?-?Chievo

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

23:00SD Ponferradina?-?Zaragoza

23:00Sporting de Gijon?-?Rayo Vallecano

00:00SD Huesca?-?Deportivo La Coruna

01:00Tenerife?-?Numancia

02:00Extremadura?-?Fuenlabrada

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

16:00Nữ Saarbrucken?-?Nữ Bv Cloppenburg

16:00Nữ Sv Meppen?-?Nữ Ffc Frankfurt 2

18:30Heidenheimer?-?SV Sandhausen

18:30Karlsruher?-?Hamburger

18:30Nurnberg?-?VfL Osnabruck

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:15SC Farense?-?Porto B

22:00CD Nacional?-?CD Mafra

00:15Casa Pia Ac?-?GD Estoril-Praia

00:15Varzim?-?Leixoes

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu

15:00Taicheng Lions?-?Ntupes

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

21:00Thun?-?Servette

21:00St. Gallen?-?Lugano

21:00Sion?-?Luzern

21:00Chiasso?-?Vaduz

Lịch thi đấu bóng đá Macedonia

22:00Struga Trim Lum?-?Sileks

22:00Academy Pandev?-?Borec Veles

22:00FK Shkendija 79?-?Makedonija Gjorce Petrov

22:00Shkupi?-?Renova Cepciste

Lịch thi đấu bóng đá AFF Cup nữ

15:00Nữ Việt Nam?-?Nữ Philippines

18:00Nữ Thái Lan?-?Nữ Myanmar

Lịch thi đấu bóng đá Bỉ

19:30Royal Antwerp?-?Gent

23:00Standard Liege?-?Kortrijk

01:00Mouscron Peruwelz?-?AS Eupen

Lịch thi đấu bóng đá Scotland

18:15St. Mirren?-?Glasgow Rangers

21:00Celtic?-?Hearts

Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A

20:00Pistoiese?-?Albinoleffe

20:00Pro Vercelli?-?Us Pianese

20:00Robur Siena Ssd?-?Olbia

22:30Alessandria?-?Pomigliano

22:30Arezzo?-?Lecco

22:30Como?-?Us Pergolettese

22:30Giana?-?Renate Ac

22:30Pro Patria?-?Ac Monza

Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B

20:00Azy Based Nano Bo?-?Piacenza

20:00Carpi?-?Cesena

20:00Vis Pesaro?-?Alto Adige/sudtirol

20:00Triestina?-?Gubbio

22:30Alma Juventus Fano?-?Sambenedettese

22:30Fermana?-?Ravenna

22:30Modena?-?Vicenza

22:30Rimini?-?Imolese

22:30Usd Virtus Verona?-?Padova

Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C

20:00Avellino?-?Catania

21:30Virtus Francavilla?-?Reggina

21:30Catanzaro?-?Teramo

22:30Potenza?-?Us Casertana 1908

22:30Rende?-?Bisceglie 1913

22:30Asd Sicula Leonzio?-?Bari

23:30Ac Monopoli?-?Vibonese

23:30Viterbese?-?Paganese

01:45Cavese?-?Az Picerno Asd

Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch

17:00Lyngby?-?Randers

19:00Esbjerg FB?-?Silkeborg IF

21:00Sonderjyske?-?Midtjylland

23:00Brondby?-?Aarhus AGF

01:00Kobenhavn?-?Nordsjaelland

Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển

20:00IFK Norrkoping?-?Helsingborg IF

20:00Ostersunds?-?AIK Solna

20:00AFC Eskilstuna?-?Hacken

22:30Malmo?-?Djurgardens

Lịch thi đấu bóng đá Na Uy

23:00FK Haugesund?-?Lillestrom

23:00Kristiansund BK?-?Mjondalen

23:00Brann?-?Tromso IL

23:00Viking?-?Ranheim IL

23:00Molde?-?Odd Grenland

01:00Stromsgodset?-?Sarpsborg 08 FF

Lịch thi đấu bóng đá Séc

21:30Mlada Boleslav?-?Budejovice

21:30Viktoria Plzen?-?Opava

00:00Slovan Liberec?-?Sparta Praha

Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan

22:30IFK Mariehamn?-?SJK Seinajoki

22:30RoPS Rovaniemi?-?Lahti

Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan

19:45Zaglebie Sosnowiec?-?GKS Tychy

20:00Gornik Zabrze?-?Korona Kielce

21:00Warta Poznan?-?Gks Jastrzebie

22:00Sandecja?-?Belchatow

22:30Zaglebie Lubin?-?Piast Gliwice

22:30LKS Lodz?-?Legia Warszawa

23:00Chojniczanka Chojnice?-?Puszcza Niepolomice

00:00Wigry Suwalki?-?LKS Nieciecza

Lịch thi đấu bóng đá Croatia

23:00Hnk Gorica?-?Istra 1961

01:00ZNK Osijek?-?Hajduk Split

02:00Zapresic?-?NK Lokomotiva Zagreb

Lịch thi đấu bóng đá Chile

23:00Deportes Iquique?-?Universidad de Concepcion

02:00Universidad de Chile?-?Univ. Catolica

04:30Huachipato?-?Csd Antofagasta

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ

21:00Rupel Boom?-?Vosselaar

21:00Kfc Duffel?-?Royal Knokke

21:00Royal Cappellen?-?Vigor Wuitens Hamme

21:00Rus Rebecquoise?-?Tilleur Saint Gilles

21:00Francs Borains?-?Torhout

21:00Ronse?-?Olympia Wijgmaal

Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp

22:45Atromitos Athens?-?Larisa

23:15Panionios?-?Volos Nfc

00:00PAOK Saloniki?-?Panaitolikos Agrinio

02:00AEK Athens?-?Xanthi

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

18:45Hvidovre IF?-?Roskilde

19:00Fredericia?-?Kolding IF

19:00Herfolge Boldklub Koge?-?Fremad Amager

20:00Vejle?-?Skive IK

20:00Viborg?-?Nykobing Falster

Lịch thi đấu bóng đá Belarus

20:45Torpedo Zhodino?-?Gorodeya

22:45Shakhter Soligorsk?-?Gomel

00:45BATE Borisov?-?Slavia Mozyr

Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan

20:00Astana?-?Taraz

20:00Kaisar Kyzylorda?-?Zhetysu Taldykorgan

21:00FK Aktobe Lento?-?Irtysh Pavlodar

21:00Kairat Almaty?-?Okzhetpes

Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie A

02:00Vasco da Gama?-?Sao Paulo

02:00Goias?-?Internacional RS

02:00Santos?-?Fortaleza

05:00Ceara?-?Flamengo

05:00Avai?-?Corinthians

05:00CSA Alagoas AL?-?Cruzeiro

Lịch thi đấu bóng đá Argentina Primera

21:00Godoy Cruz?-?Estudiantes

23:15Union Santa Fe?-?Lanus

01:30Central Cordoba Sde?-?Racing Club

03:45River Plate?-?Talleres Cordoba

06:00CA Banfield?-?Boca Juniors

Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

05:00Cincinnati?-?Columbus Crew

07:00Dallas?-?Houston Dynamo

Lịch thi đấu bóng đá Mexico

00:00Toluca?-?Club Tijuana

05:00Chivas Guadalajara?-?Necaxa

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

16:00Gifu?-?Kashiwa Reysol

17:00Ehime?-?Omiya Ardija

17:00Okayama?-?Machida Zelvia

Lịch thi đấu bóng đá Honduras

03:00Real Sociedad Tocoa?-?Honduras Progreso

Lịch thi đấu bóng đá Litva

22:00Palanga?-?Atlantas Klaipeda

Lịch thi đấu bóng đá Latvia

20:00Jelgava?-?Bfc Daugavpils

22:00Spartaks Jurmala?-?Riga

Lịch thi đấu bóng đá Luxembourg

21:00Jeunesse Esch?-?Victoria Rosport

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ

09:30Fresno?-?Colorado Springs Switchbacks

09:30Las Vegas Lights?-?Portland Timbers 2

05:00Indy Eleven?-?Charlotte Independence

Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica

00:00Cartagines Deportiva SA?-?Ad Grecia

04:00Guadalupe?-?Adr Jicaral

04:05Limon?-?Deportivo Saprissa

04:55Perez Zeledon?-?Universidad de Costa Rica

Lịch thi đấu bóng đá Áo

22:00TSV Hartberg?-?Austria Wien

22:00Red Bull Salzburg?-?Trenkwalder Admira

22:00Sturm Graz?-?WSG Wattens

Lịch thi đấu bóng đá Armenia

20:00Shirak?-?Pyunik

22:00Yerevan?-?Avan Academy

Lịch thi đấu bóng đá Azerbaijan

21:45Sabah?-?FK Inter Baku

00:00Qarabag?-?Gilan Gabala

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hungary

16:00Puskas Academy 2?-?Mte Mosonmagyarovar

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Đông

18:00Irtysh 1946 Omsk?-?Sakhalin

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy

20:00HamKam?-?Notodden FK

23:00Raufoss?-?Start Kristiansand

23:00Sogndal?-?Kongsvinger

23:00KFUM Oslo?-?Ullensaker/Kisa IL

23:00Nest-Sotra?-?Sandefjord

23:00Strommen?-?Tromsdalen UIL

23:00Jerv?-?Skeid Oslo

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A

21:00Arendal?-?Egersunds IK

21:00Brattvag?-?Kvik Halden

21:00Moss?-?IL Hodd

22:00Fredrikstad?-?Levanger

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm B

20:00Alta?-?Asker

20:00Senja?-?Oppsal

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan

18:00Udon Thani?-?Navy

Lịch thi đấu bóng đá Ireland FAI Cup

20:00Crumlin United?-?Lucan United

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch nhóm B

19:00Ringkobing?-?Vejgaard Bk

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

00:00Agropecuario De Carlos Casares?-?Belgrano

01:30All Boys?-?CA Brown Adrogue

02:00Ca Platense?-?Estudiantes Rio Cuarto

02:00San Martin Tucuman?-?Villa Dalmine

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

15:30SG Austria Klagenfurt?-?Blau Weiss Linz

Lịch thi đấu bóng đá Nữ Trung Quốc

15:00Nữ dalian quanjian?-?Nữ beijing beikong

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Indonesia

15:30Persip Pekalongan?-?Persipa Pati

Lịch thi đấu bóng đá Indonesia

15:00Kalteng Putra?-?Bhayangkara Surabaya United

18:00Persela Lamongan?-?PS Tni

20:30Perseru Serui?-?Persib Bandung

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam

20:00Assyriska Turab Ik Jkp?-?Oskarshamns AIK

21:00IK Oddevold?-?Torns IF

21:00Landskrona BoIS?-?IFK Varnamo

Lịch thi đấu bóng đá Sweden Div 1 Norra

19:00Rynninge IK?-?Vasalunds IF

20:00Akropolis IF?-?IF Sylvia

21:00Karlstad BK?-?Fc Linkoping City

21:00Tegs Sk?-?Sandvikens IF

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nữ Na Uy

18:00Nữ lyn?-?Nữ Valerenga

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Mỹ (nữ)

02:00Nữ Portland Thorns?-?Nữ Chicago Red Stars

Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc

13:00Sunshine Coast?-?Moreton Bay United

15:00Brisbane Olympic United FC?-?Brisbane Roar Am

Lịch thi đấu bóng đá Australia NPL Northern NSW U20

09:40Broadmeadow Magic U20?-?U20 Charlestown City Blues

09:40Lambton Jaffas U20?-?U20 Edgeworth Eagles

09:40Valentine Phoenix U20?-?Hamilton Olympic U20

Lịch thi đấu bóng đá U20 Victorian Úc

09:30Bentleigh Greens U20?-?Avondale U20

09:30Hume City U20?-?Kingston City U20

09:30Dandenong Thunder U20?-?Melbourne Knights U20

09:30Port Melbourne Sharks Sc U20?-?Dandenong City U20

09:30Oakleigh Cannons U20?-?Green Gully Cavaliers U20

09:30South Melbourne U20?-?Heidelberg United U20

09:30U20 Altona Magic?-?Pascoe Vale Sc U20

Lịch thi đấu bóng đá Mỹ NPSL

09:30Tucson?-?Orlando City u23

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Các vùng Áo

15:15Sr Donaufeld Wien?-?Sv Donau

15:30Annabichler Sv?-?Tsv Grafenstein

15:30Waf Brigittenau?-?Favoritner Ac

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovakia

15:30Poprad B?-?Mfk Snina

15:30Spartak Trnava B?-?Kfc Kalna Nad Hronom

Lịch thi đấu bóng đá Iceland

23:00Ka Akureyri?-?KR Reykjavik

01:15Hafnarfjordur FH?-?Breidablik

02:15Vikingur Reykjavik?-?Grindavik

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển

18:00Ik Frej Taby?-?Degerfors IF

20:00Osters IF?-?Orgryte

20:00Mjallby AIF?-?Dalkurd Ff

22:30GAIS?-?Brommapojkarna

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga

14:00Ska Khabarovsk?-?Torpedo Armavir

18:00Chertanovo Moscow?-?Tom Tomsk

20:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Krasnodar II

21:00Mordovia Saransk?-?Volga Olimpiets

21:00Shinnik Yaroslavl?-?Khimki

22:00Fakel Voronezh?-?Avangard

22:00Torpedo Moscow?-?Yenisey Krasnoyarsk

23:00Baltika?-?Luch-Energiya

23:00Chayka K Sr?-?Tekstilshchik Ivanovo

Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip

23:00AEL Limassol?-?Anorthosis Famagusta FC

Lịch thi đấu bóng đá Ukraina

21:00Karpaty Lviv?-?Zorya

23:30Shakhtar Donetsk?-?Illichivets

Lịch thi đấu bóng đá Romania

22:00Viitorul Constanta?-?Cs Voluntari

01:00Gaz Metan Medias?-?Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu bóng đá Hungary

23:00Puskas Akademia?-?Ferencvarosi TC

Lịch thi đấu bóng đá Serbia

23:30Radnicki Nis?-?Spartak Subotica

01:00Karadjordje Topola?-?Indjija

Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria

22:00Dunav Ruse?-?CSKA Sofia

00:30Ludogorets Razgrad?-?Slavia Sofia

Lịch thi đấu bóng đá Slovakia

22:30Slovan Bratislava?-?MSK Zilina

00:15Nitra?-?DAC Dunajska Streda

Lịch thi đấu bóng đá Slovenia

21:00NK Triglav Kranj?-?NK Publikum Celje

23:00NK Rudar Velenje?-?Tabor Sezana

Lịch thi đấu bóng đá Estonia

19:00Paide Linnameeskond?-?Maardu Fc Starbunker

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan

18:05Gornik Leczna?-?GKS Katowice

21:00Skra Czestochowa?-?Widzew lodz

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Romania Playoffs

19:30Universitaea Cluj?-?Gloria Buzau

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4

23:30Cadiz B?-?Murcia

01:00Algeciras?-?Villarrubia

01:00Talavera De La Reina?-?UD Marbella

01:00Merida Ad?-?Don Benito

02:30Cordoba?-?Granada Cf B

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21:00Umraniyespor?-?Giresunspor

23:15Menemen Belediye Spor?-?Hatayspor

01:45Adanaspor?-?Eskisehirspor

01:45Bursaspor?-?Akhisar Bld.Geng

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

15:15Viktoria Zizkov?-?Sk Slovan Varnsdorf

22:00Fk Graffin Vlasim?-?Usti nad Labem

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovenia

22:00NK Krka?-?Krsko Posavlje

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia

15:30Ruzomberok B?-?Slavoj Trebisov

15:30Stk 1914 Samorin?-?Partizan Bardejov

Lịch thi đấu bóng đá Montenegro

00:00FK Buducnost Podgorica?-?Zeta

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

18:00SV Waldhof Mannheim?-?MSV Duisburg

19:00SpVgg Unterhaching?-?Hallescher

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Đức (nữ)

19:00Nữ Bayer Leverkusen?-?Nữ Sc Freiburg

19:00Nữ Turbine Potsdam?-?Nữ Ff Usv Jena

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan

16:00Pogon Szczecin Ii?-?Swit Skolwin

17:00Legia Warszawa B?-?Unia Skierniewice

17:00Slask Wroclaw Ii?-?Zaglebie Lubin B

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Nam Đức

19:00Mainz Am?-?Tsg Hoffenheim Am

19:00Sc Freiburg Am?-?Steinbach

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch KV Bắc Đức

19:00Altonaer?-?Havelse

20:00Hsc Hannover?-?Werder Bremen Am

20:00Hansa Luneburg?-?Ssv Jeddeloh

Lịch thi đấu bóng đá Séc Moravskoslezska

15:15Sigma Olomouc B?-?Uhersky Brod

15:30Zlin B?-?Vyskov

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3

17:00SD Ejea?-?Orihuela CF

17:00Espanyol B?-?Reus Deportiu

23:00UE Olot?-?Cd Ebro

23:00CF Badalona?-?Barcelona B

23:30Valencia Cf Mestalla?-?Lleida

00:00Gimnastic Tarragona?-?UE Llagostera

00:00CF La Nucia?-?Ue Cornella

00:00Sabadell?-?CD Castellon

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1

16:00Inter De Madrid?-?Celta Vigo B

17:00Union Langreo?-?Atletico Baleares

17:00Las Rozas?-?Real Madrid Castilla

17:00UD Melilla?-?Getafe B

17:00Scr Pena Deportiva?-?Real Oviedo B

17:00San Sebastian Reyes?-?Racing de Ferrol

18:00Las Palmas Atletico?-?Ud Ibiza

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2

17:00Alaves B?-?UD Logrones

23:00Haro Deportivo?-?Athletic Bilbao B

23:30CD Tudelano?-?Osasuna B

23:30Valladolid B?-?CD Izarra

00:00Salmantino?-?Arenas Club De Getxo

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch nữ Pháp

19:45Nữ Paris Saint Germain?-?Nữ Asj Soyaux

Lịch thi đấu bóng đá Giải trẻ Nam Phi

15:00Highlands Park Reserves?-?Polokwane City Reserves

17:00Amazulu Reserves?-?Bloem Celtic Reserves

17:00Kaizer Chiefs Reserves?-?Mamelodi Sundowns Reserves

Lịch thi đấu bóng đá Israel

23:00Hapoel Kfar Saba?-?Hapoel Haifa

00:00Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Hapoel Ironi Kiryat Shmona

00:15Beitar Jerusalem?-?Hapoel Beer Sheva

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Việt Nam

15:30Phù Đổng?-?Bình Phước

16:00Bình Định?-?Cần Thơ

16:00Xm Fico Tây Ninh?-?Đồng Tháp

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

18:00Busan I'Park?-?Anyang

Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản Football League

13:00Mio Biwako Shiga?-?Reinmeer Aomori

13:00Verspah Oita?-?Osaka

13:00Maruyasu Industries?-?Veertien Kuwana

13:00Suzuka Unlimited?-?Yokogawa Musashino

Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc

12:00Port Melbourne Sharks?-?Dandenong City Sc

12:00Bentleigh Greens?-?Avondale Heights

12:00Altona Magic?-?Pascoe Vale Sc

12:00Oakleigh Cannons?-?Green Gully Cavaliers

12:00South Melbourne?-?Heidelberg United

12:00Hume City?-?Kingston City

12:00Dandenong Thunder?-?Melbourne Knights

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc

12:00Melbourne Victory Fc Am?-?North Geelong Warriors

12:15Box Hill United Sc?-?Murray United

Lịch thi đấu bóng đá Australia Tasmania

11:00South Hobart?-?Riverside Olympic

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

21:00America Mineiro?-?Guarani

Lịch thi đấu bóng đá Guatemala

00:30Antigua Gfc?-?Coban Imperial

01:00CD Malacateco?-?CD Puerto de Iztapa

03:30Guastatoya?-?Santa Lucia Cotzumalguapa

Lịch thi đấu bóng đá El Salvador

04:00Municipal Limeno?-?Alianza San Salvador

04:30CD FAS?-?Sonsonate

Lịch thi đấu bóng đá Colombia

01:45Patriotas?-?Atletico Bucaramanga

03:45Alianza Petrolera?-?Atletico Huila

05:00Atletico Nacional?-?Dep.Independiente Medellin

05:45Aguilas Doradas?-?Santa Fe

07:45America de Cali?-?Envigado

Lịch thi đấu bóng đá Paraguay

03:00General Diaz?-?Libertad Asuncion

05:30Olimpia Asuncion?-?Deportivo Santani

Lịch thi đấu bóng đá Peru

23:15Dep. San Martin?-?Molinos El Pirata

01:30Deportivo Union Comercio?-?Sporting Cristal

03:30Alianza Universidad?-?Utc Cajamarca

04:00Carlos Manucci?-?Universitario de Deportes

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico

09:00Cimarrones De Sonora?-?Tampico Madero

Lịch thi đấu bóng đá Uruguay

01:00Ca Juventud?-?Nacional Montevideo

01:00Cerro Montevideo?-?Centro Atletico Fenix

01:00Rampla Juniors?-?Liverpool P

03:30Defensor?-?Danubio FC

Lịch thi đấu bóng đá CAF Champions League

22:00Asante Kotoko?-?Kano Pillars

22:00Petro Atletico De Luanda?-?Matlama

00:00Nouadhibou?-?Societe Omnisports De Larmee

02:00Usm Alger?-?Sonidep

02:00Simba Sports Club?-?Ud Songo

Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi

20:00Baroka?-?Bloemfontein Celtic

20:00Stellenbosch?-?Maritzburg United

Lịch thi đấu bóng đá Bolivia

02:00Aurora?-?Bolivar

02:00The Strongest?-?Jorge Wilstermann

04:15Nacional Potosi?-?Oriente Petrolero

06:30Blooming?-?Always Ready

Lịch thi đấu bóng đá Ecuador

00:15CD El Nacional?-?Univ. Catolica

02:45Guayaquil City?-?Mushuc Runa

05:00Macara?-?Emelec

Lịch thi đấu bóng đá Venezuela

03:00Llaneros de Guanare?-?Estudiantes Caracas Sc

03:00Deportivo Lara?-?Atletico Venezuela

03:00Deportivo La Guaira?-?Carabobo

04:00Trujillanos FC?-?Caracas FC

04:00Academia Puerto Cabello?-?Estudiantes Merida

04:00Deportivo Tachira?-?Mineros de Guayana

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Mexico

04:00Intel Paja?-?Irapuato

Lịch thi đấu bóng đá Nữ Romania

15:00Nữ fairplay bucuresti?-?Nữ css targoviste

15:00Nữ becicherecu mic?-?Nữ Olimpia Cluj

15:00Nữ luceafarul filiasi?-?Nữ universitatea galati

15:00Nữ selena sn constanta?-?Nữ vasas odorhei

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch

17:00Bsf?-?Ledoje Smorum Fodbold

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Séc

15:15Slavicin?-?Prerov

15:15Meteor Praha?-?Louny

15:15Tj Dynamo Zce Plzen?-?Tatran Sedlcany

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Ailen Leinster Senior

16:45Avomdale United?-?Carrigaline United