Lịch thi đấu bóng đá V-League

17:00Hải Phòng?-?Bình Dương

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh

02:00Liverpool?-?Huddersfield Town

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

01:30Augsburg?-?Bayer Leverkusen

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1

01:45Bordeaux?-?Lyon

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu U19

19:00Hoffenheim U19?-?Porto U19

23:00Barcelona U19?-?Chelsea U19

Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc

17:30Pohang Steelers?-?Suwon Samsung Bluewings

12:00Jeju United?-?Sangju Sangmu Phoenix

Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan

20:00Sukhothai?-?Chiangrai United

Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha

02:30Rio Ave?-?Porto

Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ

00:30Istanbul Basaksehir?-?Goztepe

Lịch thi đấu bóng đá U19 nữ Châu Á

16:00Nữ U19 Hàn Quốc?-?U19 Nữ Li Băng

16:30Nữ U19 Australia?-?Nữ U19 Nepal

19:00U19 Nữ Việt Nam?-?Nữ U19 Iran

19:30Nữ U19 Myanmar?-?Nữ U19 UzbekIstan

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp

01:00Red Star 93?-?Metz

01:00Grenoble?-?Avenir Sportif Beziers

01:00Nancy?-?Ajaccio

01:00Chateauroux?-?Le Havre

01:00Valenciennes?-?Chamois Niortais

01:00Clermont Foot?-?Paris Fc

01:00Ajaccio GFCO?-?Sochaux

01:00Orleans US 45?-?ES Troyes AC

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia

02:00Benevento?-?Cosenza Calcio 1914

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

02:00Numancia?-?Deportivo La Coruna

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức

23:30Koln?-?Darmstadt

23:30Ingolstadt 04?-?Dynamo Dresden

Lịch thi đấu bóng đá Úc

16:50Melbourne City?-?Central Coast Mariners

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

01:00UD Oliveirense?-?SC Farense

Lịch thi đấu bóng đá U23 Ngoại Hạng Anh

01:00Arsenal U23?-?Leicester City U23

01:00Liverpool U23?-?Blackburn Rovers U23

01:00Fulham U23?-?Norwich City U23

01:00Manchester United U23?-?Wolves U23

01:00Stoke City U23?-?Reading U23

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản J3-League

17:00Thespa Kusatsu Gunma?-?Gamba Osaka U23

11:00Blaublitz Akita?-?Giravanz Kitakyushu

11:00Fujieda Myfc?-?AC Nagano Parceiro

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu

15:00E.N.Paralimni?-?Onisilos Sotiras

19:15Al-Arabi SC?-?Umm Salal

22:00Grifk?-?HIFK

00:00Al-Gharafa?-?Al Khor SC

11:00Nữ Vegalta Sendai?-?Nữ Urawa Reds

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan

01:00Roda JC Kerkrade?-?Den Bosch

01:00Go Ahead Eagles?-?RKC Waalwijk

01:00NEC Nijmegen?-?Twente Enschede

01:00Telstar?-?Volendam

01:00Almere City FC?-?Jong PSV Eindhoven

01:00Utrecht Am?-?Helmond Sport

01:00Oss?-?Dordrecht 90

01:00Sparta Rotterdam?-?Jong Ajax Amsterdam

01:00Eindhoven?-?Az Alkmaar 2

01:00Cambuur Leeuwarden?-?MVV Maastricht

Lịch thi đấu bóng đá Jordan

23:30Al Aqaba Sc?-?Al Wihdat Amman

21:00That Ras?-?Al Salt

Lịch thi đấu bóng đá Sweden Div 1 Norra

00:00IF Sylvia?-?Nykopings BIS

Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ

09:00Melgar?-?Palmeiras

Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch

00:00Aalborg BK?-?Hobro I.K.

00:00Vendsyssel?-?Randers

Lịch thi đấu bóng đá Ireland

01:45Bohemians?-?Waterford United

01:45St. Patrick's?-?UC Dublin UCD

01:45Sligo Rovers?-?Finn Harps

01:45Derry City?-?Cork City

02:00Dundalk?-?Shamrock Rovers

Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan

22:30VPS Vaasa?-?SJK Seinajoki

22:30Ilves Tampere?-?Lahti

22:30RoPS Rovaniemi?-?KuPS

Lịch thi đấu bóng đá Croatia

23:00NK Lokomotiva Zagreb?-?Istra 1961

Lịch thi đấu bóng đá Chile

07:30Colo Colo?-?Csd Antofagasta

Lịch thi đấu bóng đá Moldova

20:30Codru Lozova?-?Zimbru Chisinau

22:30Cs Petrocub?-?Sheriff

Lịch thi đấu bóng đá Belarus

20:45Vitebsk?-?Slutsksakhar Slutsk

22:45Dinamo Minsk?-?Neman Grodno

00:45BATE Borisov?-?Torpedo Minsk

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất UAE

20:55Al Thaid?-?Al Arabi Uae

20:55Al Hamriyah?-?Hatta

20:55Dubba Al-Husun?-?Al Oruba Uae

20:55Al Khaleej?-?Al Taawon

20:55Masafi?-?Masfut

Lịch thi đấu bóng đá Mexico

07:00Puebla?-?Tigres UANL

09:00Morelia?-?Club Tijuana

Lịch thi đấu bóng đá J-League 1

12:00Cerezo Osaka?-?Oita Trinita

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

12:00V-Varen Nagasaki?-?Kagoshima United

Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc

18:35Guangzhou R&F?-?Shenzhen Jiazhaoye

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Malta

23:00Sirens?-?Swieqi United

01:15Pembroke Athleta?-?Zebbug Rangers

Lịch thi đấu bóng đá Malta

23:00Tarxien Rainbows?-?Floriana

01:00St Andrews?-?Gzira United

01:00Qormi?-?Mosta

01:00Birkirkara FC?-?Senglea Athletic

Lịch thi đấu bóng đá Armenia

19:00Ararat Yerevan?-?Avan Academy

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Tây

20:00Dnepr Smolensk?-?Dolgiye Prudy

22:00Pskov 747?-?Chertanovo Moscow 2

Lịch thi đấu bóng đá Uzbekistan

19:30Dinamo Samarkand?-?Navbahor Namangan

21:35Nasaf Qarshi?-?AGMK

21:35Kuruvchi Bunyodkor?-?Buxoro

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Litva

00:00Vova Vilnius?-?Aukstaitija

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm

17:00Khimki Reserve?-?Sokol

23:00Saturn?-?Dinamo Briansk

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ireland

01:45Shelbourne?-?Galway United

01:45Bray Wanderers?-?Cabinteely

01:45Wexford Youths?-?Athlone

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova

21:00Cahul 2005?-?Dacia Buiucani

21:00Sireti?-?Real Succes

21:00Singerei?-?Cs Sparta Chisinau B

Lịch thi đấu bóng đá Bahrain

22:45Al Budaiya?-?Manama Club

22:45East Riffa?-?Al-shabbab

Lịch thi đấu bóng đá Namibia

00:00Tura Magic?-?Tigers Sc

02:00Julinho Sporting?-?Young Brazilians

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo vùng Mitte

00:00SC Weiz?-?Atsv Stadl Paura

00:00Sc Gleisdorf?-?Deutschlandsberger Sc

00:00SC Kalsdorf?-?Sv Lendorf

00:00SV Allerheiligen?-?Tus Bad Gleichenberg

00:00Wels?-?Sturm Graz Amateur

00:00Vst Volkermarkt?-?Grazer AK

00:00Vocklamarkt?-?Wsc Hertha Wels

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

00:10SG Austria Klagenfurt?-?FAC Team Fur Wien

00:10SKU Amstetten?-?Austria Wien Youth

00:10Kapfenberg Superfund?-?Austria Lustenau

00:10Juniors OO?-?SV Horn

00:10Liefering?-?Blau Weiss Linz

00:10SV Ried?-?SC Wiener Neustadt

00:10SK Vorwarts Steyr?-?Lafnitz

Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga

21:30Dinamo Moscow 2?-?Terek Groznyi Youth

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Azerbaijan

18:00Agsu?-?Sabah 2

18:00Qarabag 2?-?Qaradag Lokbatan

18:00Standard Sumgayit 2?-?Turan Tovuz

18:00Fk Moik Baku?-?Zaqatala

18:00Neftchi Baku 2?-?Keshla 2

18:00Sabail 2?-?Fk Kapaz Ganca

18:00Olimpik Shuvalan Baku?-?Zira 2

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Croatia

22:00Radnik Sesvete?-?NK Lucko

22:00Hrvatski Dragovoljac?-?Hajduk Split Ii

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Indonesia

15:30Bali United?-?Persija Jakarta

Lịch thi đấu bóng đá Giải Nữ Hà Lan

00:30Rksv Achilles 29 Womens?-?Nữ vv alkmaar

00:30Nữ Psv Eindhoven?-?Nữ Twente Enschede

00:30Nữ Sc Heerenveen?-?Nữ excelsior barendrecht

00:30Nữ Ajax Amsterdam?-?Nữ Ado Den Haag

Lịch thi đấu bóng đá Argentina Prim C Metropolitana

01:30Club Lujan?-?Berazategui

01:30Sportivo Barracas?-?Central Cordoba De Rosario

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha

02:00Rcp Valverdeno?-?Cd Coria

Lịch thi đấu bóng đá Giải Ngoại hạng Barbados

08:00Weymouth Wales?-?Paradise

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga nữ

19:00Nữ yenisey krasnoyarsk?-?Cska Moscow Womens

20:00Nữ Chertanovo Moscow?-?Nữ Kubanochka Krasnodar

21:00Nữ Zvezda Irkutsk?-?Nữ torpedo izhevsk

23:00Nữ lokomotiv moscow?-?Nữ Ryazan

Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc

16:00Redlands United FC?-?Moreton Bay United

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Nauy

23:30Floy Flekkeroy Il?-?Vindbjart

Lịch thi đấu bóng đá Mexico U20

21:00Monarcas Morelia U20?-?Club Tijuana U20

00:00Puebla U20?-?Tigres Uanl U20

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Mexico nữ

09:00Nữ aguilas de leon?-?Nữ club america

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador

07:30Liga de Loja?-?Gualaceo Sc

Lịch thi đấu bóng đá Đức Oberliga

23:00Germania Friedrichstal?-?Nottingen

23:30Sv Seligenporten?-?Sc Eltersdorf

00:00Sv Curslack Neuengamme?-?Tus Osdorf

00:00Brinkumer Sv?-?Werder Bremen Iii

00:00Wacker Nordhausen 2?-?Bsg Wismut Gera

00:00Engers?-?Tsv Schott Mainz

00:30Malchower Sv?-?Anker Wismar

00:30Bv Cloppenburg?-?Sv Atlas Delmenhorst

00:30Oberneuland?-?Bsc Hastedt

00:30Hsv Barmbek Uhlenhorst?-?Sc Concordia Hamburg

00:30TeBe Berlin?-?Brandenburger Sc Sud 05

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Các vùng Áo

00:00ATSV Wolfsberg?-?Sv Spittal

00:00Sv Feldkirchen?-?St Michael Bl

00:00Union Edelweiss?-?Sv Grieskirchen

00:00Usv Mettersdorf?-?Bad Radkersburg

00:30Sc Ostbahn Xi?-?Sr Donaufeld Wien

00:30Union Perg?-?Donau Linz

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovakia

21:30Svoboda Peshtera?-?Livar Ivancna Gorica

23:30Velika Polana?-?Snk Radgona

Lịch thi đấu bóng đá Bỉ

01:30Royal Antwerp?-?Standard Liege

Lịch thi đấu bóng đá Iceland

03:00Valur?-?Vikingur Reykjavik

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển

00:00Orgryte?-?Vasteras

Lịch thi đấu bóng đá Romania

01:00Concordia Chiajna?-?Gaz Metan Medias

Lịch thi đấu bóng đá Slovakia

23:30Nitra?-?Sport Podbrezova

Lịch thi đấu bóng đá Wales Premier League

01:45Bala Town?-?Caernarfon

01:45Barry Town Afc?-?Newtown

01:45The New Saints?-?Connahs Quay Nomads

01:45Uwic Inter Cardiff?-?Llanelli

01:45Carmarthen?-?Aberystwyth Town

01:45Llandudno?-?Newi Cefn Druids

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

01:00Lausanne Sports?-?Winterthur

Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina

17:00Chernomorets Odessa U21?-?Olimpic Donetsk U21

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Scotland

01:05Ross County?-?Queen of the South

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bỉ

01:30Oud Heverlee?-?KVSK Lommel

01:30Roeselare?-?Tubize

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam

00:00Trollhattan?-?Utsiktens BK

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Romania Playoffs

15:00Cs Aerostar Bacau?-?Dacia Unirea Braila

15:00Acs Sirineasa?-?UTA Arad

15:00Luceafarul Oradea?-?CS Mioveni

15:00Metaloglobus?-?Snagov

15:00Pandurii?-?Balotesti

22:30Universitaea Cluj?-?Ripensia Timisoara

23:00Politehnica Timisoara?-?ACS Poli Timisoara

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp

01:00Avranches?-?Drancy

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

23:00Usti nad Labem?-?Pardubice

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina

17:30Fk Avanhard Kramatorsk?-?Obolon Kiev

20:00Hirnyk Sport?-?Rukh Vynnyky

21:00Zirka Kirovohrad?-?Mfk Vodnyk Mikolaiv

23:00Metalist Kharkiv?-?Kolos Kovalyovka

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland

23:45Tidaholms?-?Orebro Syrianska If

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

00:00SG Sonnenhof Grobaspach?-?Hallescher

Lịch thi đấu bóng đá Italia Primavera

20:00Empoli U20?-?AS Roma U19

22:00Fiorentina U20?-?Juventus U19

Lịch thi đấu bóng đá U21 Thổ Nhĩ Kỳ

17:00Istanbul Buyuksehir Belediyesi U21?-?Goztepe U21

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch miền Tây Đức

23:00SV Lippstadt?-?Viktoria Koln

00:30Bonner sc?-?Monchengladbach Am

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Nam Đức

00:00Sv Elversberg?-?Steinbach

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch KV Bắc Đức

00:00Wolfsburg Am?-?St Pauli 2

00:30VfB Lubeck?-?Sv Drochtersen/assel

Lịch thi đấu bóng đá Nordost Đức

23:00FSV Union Furstenwalde?-?Berliner Fc Dynamo

23:30VSG Altglienicke?-?SV Babelsberg 03

Lịch thi đấu bóng đá Giải Vô địch miền Đông nước Áo

00:00SC/ESV Parndorf?-?Stadlau

00:00Rapid Vienna Youth?-?Fcm Traiskirchen

00:30Ask Ebreichsdorf?-?ASV Bruck

00:30Sv Schwechat?-?Sv Leobendorf

00:30SC Mannsdorf?-?Sv Mattersburg Amateure

Lịch thi đấu bóng đá Séc Moravskoslezska

22:00Velke Mezirici?-?Sardice

22:00Vrchovina?-?Lisen

22:00Frydek-mistek?-?Valasske Mezirici

23:00Slavia Kromeriz?-?Odra Petrkovice

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Tây Áo

23:30Svg Reichenau?-?Sc Schwaz

00:00Sv Seekirchen?-?Bischofshofen

00:15Rheindorf Altach B?-?Usk Anif

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bulgaria

21:00Litex Lovech?-?Lokomotiv Sofia

21:00Arda?-?Dobrudzha

21:00Kariana Erden?-?PFK Montana

Lịch thi đấu bóng đá U19 Ukraina

16:00Arsenal Kyiv U19?-?Shakhtar Donetsk U19

17:00Illichivec Mariupol U19?-?Volyn U19

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3

22:00Ontinyent?-?Ud Levante B

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Séc

16:00Mlada Boleslav U19?-?Sparta Praha U19

23:00Cheb?-?Frantiskovy Lazne

23:10Sk Lhota?-?Sk Hrebec

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch nữ Brazil

01:00Nữ vitoria ba?-?Nữ Minas Icesp Df

Lịch thi đấu bóng đá Iran

19:45Sepidroud Rasht?-?Foolad Khozestan

22:45Persepolis?-?Sepahan

22:45Zob Ahan?-?Teraktor-Sazi

Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League

20:00Kedah?-?Selangor PB

20:00Felda United FC?-?Melaka FC

Lịch thi đấu bóng đá Iraq

20:00Al Diwaniya?-?Naft Misan

Lịch thi đấu bóng đá UAE

21:00Dabba Al-Fujairah?-?Ajman

21:00Ittihad Kalba?-?Al-Sharjah

Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Premier League

20:00Johor Darul Takzim II?-?Selangor United

20:00Kelantan FA?-?Pulau Pinang

Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản Football League

11:00Yokogawa Musashino?-?Mio Biwako Shiga

11:00Reinmeer Aomori?-?Honda

11:00Veertien Kuwana?-?Miyazaki

11:00Honda Lock SC?-?Sony Sendai

Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc

16:45Melbourne Knights?-?Green Gully Cavaliers

Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc

17:30Albany Creek?-?The Gap Bpl

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

11:00Yangju Citizen Fc?-?Jeonju Citizen

12:00Gimpo Fc?-?Chuncheon Citizen

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc

17:30Moreland Zebras?-?Langwarrin

12:00Moreland City?-?Fc Bulleen Lions

12:00North Geelong Warriors?-?Melbourne Heart Youth

12:00Werribee City Sc?-?Box Hill United Sc

12:00Murray United?-?St Albans Saints

12:00Northcote City?-?Whittlesea Ranges Fc

12:00Springvale White Eagles?-?Ballarat Red Devils

Lịch thi đấu bóng đá Nữ Nhật Bản

11:00Nữ Nippon Sport Science University?-?Nữ Jef U Ichi.chiba

11:00Nữ Albirex Niigata?-?Nữ Beleza

11:00Nữ Iga Kunoichi?-?Nữ Nagano Parceiro

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nữ Nhật Bản

11:00Nữ As Harima Albion?-?Nữ Cerezo Osaka Sakai

12:00Nữ As Elfen Sayama?-?Yokohama Fc Seagulls Womens

12:00Nữ B Kyoto?-?Nữ Ehime

Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út

23:00Al Hilal?-?Al Taawon

Lịch thi đấu bóng đá Macao

18:05Sporting De Macau?-?Cd Tim Iec

Lịch thi đấu bóng đá Australia Victorian Women's Premier League

11:00Alamein Womens?-?Nữ South Melbourne

11:00Calder United Sc Womens?-?Bayside United Womens

11:00Geelong Galaxy Womens?-?Nữ Senior Ntc

11:00Nữ Heidelberg Utd?-?Southern United Womens

11:00Nữ Bulleen Lions?-?Nữ Box Hill

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

05:15Brasil De Pelotas Rs?-?Bragantino SP

05:15Operario Ferroviario Pr?-?America Mineiro

07:30Sport Recife?-?Oeste FC

07:30Sao Bento?-?Atletico Clube Goianiense

Lịch thi đấu bóng đá Guatemala

09:00Deportivo Petapa?-?CD Malacateco

Lịch thi đấu bóng đá Paraguay

06:30General Diaz?-?Guarani CA

Lịch thi đấu bóng đá Peru

05:45Academia Deportiva Cantolao?-?Utc Cajamarca

08:00Sport Boys?-?Molinos El Pirata

Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil

01:00Rio Preto Youth?-?Gremio Novorizontin Youth

01:00Sao Bernardo Youth?-?Sao Caetano Youth

01:00Ituano Youth?-?Sao Bento Sp Youth

01:00Bragantino SP Youth?-?Nacional Ac Sao Paulo Youth

01:00Ponte Preta Youth?-?Botafogo Sp Youth

01:00Ferroviaria Sp Youth?-?Sao Carlos Youth

01:00U20 Uniao Harmonia?-?Novo Horizonte/rs U20

01:30U20 Monte Cristo Ec?-?Vila Nova Go Youth

Lịch thi đấu bóng đá CAF Champions League

02:00Wydad Casablanca?-?Mamelodi Sundowns

Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi

01:00Chippa United FC?-?Kaizer Chiefs FC

Lịch thi đấu bóng đá Ecuador

08:00Deportivo Cuenca?-?Univ. Catolica

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Tunisia

20:00Club Sportif Sfaxien?-?E.gawafel.s.gafsa

20:00Esperance Sportive de Tunis?-?U.s.monastir

Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ

07:30Austin Bold?-?Real Monarchs Slc

07:30San Antonio?-?Tacoma Defiance

08:30New Mexico United?-?Portland Timbers 2

Lịch thi đấu bóng đá Kenya

18:00Wazito?-?Coast Stima

19:00Shabana?-?Kisumu All Stars

20:15Administration Police?-?Talanta

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Phần Lan

22:30Bk-46 Karis Karjaa?-?Espoo 2

23:00Hps?-?Nups

23:00Peka?-?Peltirumpu

23:15Kontu?-?Joki

23:30Kuusysi?-?Hyps Hyvinkaa

00:00Tp T?-?Tkt

00:15Atlantis?-?HIK

00:15Lepa?-?Cle

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Rwanda

20:30As Kigali?-?Kiyovu

20:30Kirehe?-?Gicumbi

Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh

16:45Feni Sc?-?Farashganj Sc

Lịch thi đấu bóng đá U19 Croatia

16:00Istra 1961 U19?-?Rudes U19

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania

18:00Tunari?-?Afumati

20:00Rapid Bucuresti?-?Agricola Borcea

21:00Acs Kse Targu Secuiesc?-?Sporting Liesti

21:00Acs Somuz Falticeni?-?Cs Sanatatea Darabani

21:00Acso Filiasi?-?U Craiova 1948 Sa

21:00Astra Giurgiu Ii?-?Voin Tate Numa Glenn

21:00Afc Hermannstadt 2?-?Csm Flacara Moreni

21:00Afc Metalul Buzau?-?Csm Ramnicu Sarat

21:00Cluj Ii?-?Afc Unirea Tasnad

21:00Cs Minaur Baia Mare?-?Ariesu Turda

21:00Cs Sporting Rosiori?-?Atletic Bradu

21:00Cs Universitatea Craiova B?-?Sr Brasov

21:00Unirea Alba Iulia?-?Cs Ocna Mures

21:00ACS Foresta Suceava?-?Stiinta Miroslava

21:00Gaz Metan Medias Ii?-?Csikszereda

21:00Millenium Giarmata?-?Soimii Lipova

21:00Gloria Popesti-leordeni?-?Steaua Bucuresti 2

21:00Unirea Bascov?-?Voluntari B

21:00Unirea Dej?-?Cs Sanatatea Cluj

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch

23:30Kolding Bk?-?B 1913 Odense

23:30Tarnby Ff?-?Hb

23:30Oure Skolernes?-?Naesby BK

23:30Vsk Arhus?-?Aalborg Bk Am

00:00Herstedoster Ic?-?Glostrup FK

00:45Prespa?-?Hvidovre If 2

Lịch thi đấu bóng đá Vô địch Brazil Paulista nữ

02:00Nữ Santa Quiteria Ma?-?Nữ Oratorio Ap